Tư vấn ngay: 0962956960 -
Hapacol 325mg DHG Pharma (H/100v)
Hapacol 325mg DHG Pharma (H/100v)
Hapacol 325mg DHG Pharma (H/100v)
Hapacol 325mg DHG Pharma (H/100v)

Hapacol 325mg DHG Pharma (H/100v)

23.810đ
/ hộp
  • Mã hàng SP001474
  • Đăng ký sản phẩm VD-20559-14
  • Hoạt chất Paracetamol 325mg
  • Hàm lượng 325mg
  • Hãng sản xuất Công ty cổ phần Dược Hậu Giang
  • Nước sản xuất Việt Nam
  • Quy cách đóng gói Hộp 10 vỉ x 10 viên
  • Đường dùng Uống
0
0 nhận xét
0
0
0
0
0
Chưa có đánh giá & nhận xét Nên mua hay không? Hãy giúp mọi người bạn nhé
Gọi ngay cho chúng tôi
Chat với chúng tôi qua Zalo
Chat với chúng tôi qua Messenger