Hỗn dịch Sara dâu 120mg/5ml Thai Nakorn Patana (H/lọ 60ml)
-
Mã hàng
SP001463
-
Đăng ký sản phẩm
VD-29552-18
-
Hoạt chất
Paracetamol 120mg
-
Hàm lượng
120mg/5ml
-
Hãng sản xuất
Công ty TNHH Thái Nakorn Patana Việt Nam
-
Nước sản xuất
Việt Nam
-
Quy cách đóng gói
Hộp 1 chai 60ml
-
Đường dùng
Uống