Tư vấn ngay: 0962956960 -
Phaanedol cảm cúm Usa-Nic Pharma (H/180v)
Phaanedol cảm cúm Usa-Nic Pharma (H/180v)
Phaanedol cảm cúm Usa-Nic Pharma (H/180v)
Phaanedol cảm cúm Usa-Nic Pharma (H/180v)

Phaanedol cảm cúm Usa-Nic Pharma (H/180v)

171.429đ
/ hộp
  • Mã hàng SP001516
  • Đăng ký sản phẩm VD-29598-18
  • Hoạt chất Paracetamol 500mg; Phenylephrin hydroclorid 5mg; Cafein 25mg
  • Hàm lượng 500mg, 5mg, 25mg
  • Hãng sản xuất Công ty TNHH dược phẩm USA - NIC (USA - NIC Pharma)
  • Nước sản xuất Việt Nam
  • Quy cách đóng gói hộp 10 vỉ x 12 viên;
  • Đường dùng Uống
0
0 nhận xét
0
0
0
0
0
Chưa có đánh giá & nhận xét Nên mua hay không? Hãy giúp mọi người bạn nhé
Gọi ngay cho chúng tôi
Chat với chúng tôi qua Zalo
Chat với chúng tôi qua Messenger