Siro SARA For children Thai 250mg (H/lọ 60ml)
-
Mã hàng
SP001461
-
Đăng ký sản phẩm
VD-28619-17
-
Hoạt chất
paracetamol 250mg
-
Hàm lượng
250mg
-
Hãng sản xuất
CT TNHH Thai Nakorn Patana VN
-
Nước sản xuất
Việt Nam
-
Quy cách đóng gói
Hộp 1 lọ 60ml
-
Đường dùng
Uống