Tư vấn ngay: 0962956960 -
Sotstop 20mg/ml, Daewoong (C/100ml)
Sotstop 20mg/ml, Daewoong (C/100ml)
Sotstop 20mg/ml, Daewoong (C/100ml)
Sotstop 20mg/ml, Daewoong (C/100ml)

Sotstop 20mg/ml, Daewoong (C/100ml)

90.476đ
/ Chai
  • Mã hàng SP001458
  • Đăng ký sản phẩm VN-15888-12
  • Hoạt chất - Ibuprofen 2g - Tá được: Sucrose Fructose, Methyl Paraben, Propyl Paraben, Natri benzoat, Agar, Dung dịch D-Sorbitol 70%, Kaolin Polyoxyl 40 Hydrogenated Castor oil, Màu vàng tartrazin, Dầu cam, Tinh dầu cam, Mùi chanh tự nhiên, Acid Citric khan, Natri citrat, Nước tinh khiết.
  • Hàm lượng 20mg/ml
  • Hãng sản xuất Daewoong Pharmaceutical Co., Ltd.
  • Nước sản xuất Hàn Quốc
  • Quy cách đóng gói Chai 100ml
  • Đường dùng Uống
Bảo quản: Trong bao bì kín, nơi khô mát, tránh ánh sáng.

0
0 nhận xét
0
0
0
0
0
Chưa có đánh giá & nhận xét Nên mua hay không? Hãy giúp mọi người bạn nhé
Gọi ngay cho chúng tôi
Chat với chúng tôi qua Zalo
Chat với chúng tôi qua Messenger